ไฮไลท์ฟุตบอล

ตารางถ่ายทอดสดวันที่ 23 กันยายน 2561

เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
21:45 พีเอสวี
อาแจ็กซ์
22:00 อาร์เซน่อล
เอฟเวอร์ตัน
22:00 แก็งก็อง
บอร์กโดซ์
22:00 เฟยเรนเซ่
ซีดี นาซิอองนาล
22:00 ทอนเดล่า
โมไรเรนเซ่
22:00 ซัลซ์บวร์ก
ราปิด เวียนนา
22:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
เปโตรลูล โปรเอสติ
22:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
ยูนิเวอร์ซิดัด ชิลี
22:00 อคาเดมิโก้ วิเซอู
ฟามาลิกัว
22:00 ฟาเคล
คราสโนดาร์ บี
22:00 วอลโกกราด
โอลิมปิเยทส์
22:00 เฟยเรนเซ่
คลับ นาซีอองนาล อุรกวัย
22:30 ออร์ไกรท์
บราเก้
22:30 มัลโม่
คัลมาร์
22:30 เฮลซิงบอร์ก
เฟรจ
23:00 แฟร้งค์เฟิร์ต
ไลป์ซิก
23:00 ซีเอสเคเอ มอสโก
สปาร์ตัก มอสโก
23:00 เอซี มิลาน
อตาลันต้า
23:00 อัคฮิชาร์ เบเลดิเยสปอร์
กาลาตาซาราย
23:00 รายา คาซาบลังก้า
คาร่า บลาสซาวิล
23:00 สตาเบ็ค
รานไฮม์
23:00 อันเดอร์เลชท์
สตองดาร์ ลีแอช
23:00 อันตัลยาสปอร์
ซิวาสสปอร์
23:00 สลาเวีย ปราก
โบฮีเมียนส์ ปราก
23:00 เอจีเอฟ อาร์ฮุส
บรอนด์บี้
23:00 มารีฮามน์
ทีพีเอส
23:00 พานาธิไนกอส
เลวาเดียกอส
23:00 โบโด กลิมท์
สตาร์ต
23:00 บรานน์
ซานเดฟยอร์ด
23:00 คริสเตียนซุนด์
เฮาเกซุนด์
23:00 สตรอมส์ก๊อดเซต
โมลด์
23:00 ลาส ปัลมาส
มาลาก้า
23:00 นูมานเซีย
อัลเมเรีย
23:00 เรอุส เดปอร์ติอู
กิมนาสติก
23:00 เอสโตริล
ซีดี มาฟรา
23:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า
โควิลญ่า
23:00 ฟาเรนเซ่
อคาเดมิก้า
23:00 กอร์นิค ซาบรีช
จากีลโลเนีย
23:00 สปอร์ติ้ง คริสตัล
เดปอร์ติโว่ มูนิซิปัล
23:15 กิมนาเซีย ลา พลาต้า
โรซาริโอ เซ็นทรัล
23:15 ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
อัต.ตูคูมาน
23:15 โอลิมปิจา
อลูมินิจ
23:30 วอร์สคลา โพลทาว่า
ซอร์ย่า
23:30 อาฟเจ็ต อาฟยอนสปอร์
บาลิเคเซียร์สปอร์
23:30 Altay
กิเรซุนสปอร์
23:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด โปเปยัน
กอร์ตูลัว
23:45 ดินาโม มินส์ค
ลุช มินสค์

ตารางถ่ายทอดสดวันที่ 24 กันยายน 2561

เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
00:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
สปอร์ติ้ง เคซี
00:00 เทนนิส : เลเวอร์ คัพ
Day 3
00:00 ซานฟรานซิสโก โฟร์ตี้ไนเนอร์ส
แคนซัส ซิตี้ ชีฟส์
00:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
00:00 อิสตร้า
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท
00:00 โบเตฟ
ลูโดโกเร็ตส์
00:00 แอลดียู กีโต
บาร์เซโลน่า เอกวาดอร์
00:30 เบนฟิก้า
อาเวส
00:30 พีเอโอเค
เออีเค เอเธนส์
01:00 สเตอัว บูคาเรสต์
ดูนารี คาลาราซิ
01:00 โรเซนบอร์ก
ซาร์ปส์บอร์ก
01:00 เรอัล เบติส
แอธ.บิลเบา
01:00 เซอร์เคิล บรูกก์
เกงค์
01:00 ริวาดาเวีย
พลาเทนเซ่
01:00 คาดิซ
อัลกอร์กอน
01:00 กูรีโก ยูนิโด้
โอ ฮิกกินส์
01:30 โฟรซิโนเน่
ยูเวนตุส
01:30 เอสตูเดียนเตส กาเซโรส
บาร์ราคาส เซ็นทรัล
01:30 เตมเปร์เลย์
อาร์เซน่อล ซารานดี้
01:30 เดปอร์ติโว โมรอน
Gimnasia Mendoza
01:35 คิลเมส
อัลมาโกร
01:45 บาร์เซโลน่า
คิโรน่า
02:00 โอลิมปิก ลียง
มาร์กเซย
02:00 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
อัล-มาสรี
02:00 โครินเธียนส์
อินเตอร์นาซิอองนาล
02:00 ซามาเล็ค
อัล โมคาวลูน
02:00 อัต.พาราเนนเซ่
พาราน่า
02:00 ฟลาเมงโก
อัต.มิเนโร่
02:00 เบอร์กาเน่
เอเอส วิต้า คลับ
02:00 กัวบิร่า
คลับ ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
02:00 ฮอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส
02:00 เรอัล โปโตซี่
โบลิวาร์
02:00 ปาโดว่า
เครโมเนเซ่
02:30 ปอร์ติโมเนนเซ่
กิมาไรซ์
03:25 ดัลลัส คาวบอยส์
ซีแอตเทิล ซีฮอว์กส์
03:30 โคโล โคโล่
อันโตฟากัสต้า
03:45 โบคา จูเนียร์ส
ริเวอร์เพลท
04:00 อูนิเวร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
ยูนิเวอร์ซิดัด ซาน มาร์ติน
04:00 กัวดาลาฮาร่า
เกเรตาโร่
04:00 อินดิเพนเดียนเต้ เดล บาเย่
เดปอร์ติโว คูเอนก้า
04:00 วิตอเรีย
โบตาโฟโก อาร์เจ
04:00 สปอร์ต เรซิเฟ่
พัลไมรัส
05:00 ครูไซโร่
ซานโตส
05:15 เดปอร์ติโว กาลี
เดปอร์เตส โตลิมา
05:30 เดปอร์ติโบ พาสโต
อลิอันซ่า เปโตรเลร่า
06:00 แอลเอ กาแล็กซี่
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
06:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์
เอฟซี ดัลลาส
06:00 OKC Energy
Sacramento Republic
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร่
โรยัล พารี่
06:40 เดปอติโว คาเปียต้า
อินดิเพนเดียนเต้ เอฟบีซี
07:00 มิเตร เด ซัลต้า
อัคกโรเป็คกวาริโอ
07:20 นิวอิงแลนด์ แพทริออตส์
ดีทรอยต์ ไลอ้อนส์
07:30 อัต.อุยลา
อัตเลติโก นาซิอองนาล
08:00 ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
มอนเตอร์เรย์
08:30 MotoAmerica: Championship of Alabama
Sun Round
10:00 เทนนิส : หวู่ฮั่น โอเพ่น
Day 2
13:00 ชไวเก้น คานาซาวะ
มอนเตอดิโอ ยามากาตะ
15:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า U21
คราสโนดาร์ U21
15:30 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า
เซเมรุ
16:00 PSPS
เปอร์ซีรัง เซรัง
16:00 เปอร์ซิส โซโล
Persik Kendal
16:00 บูเดโยวิช U21
ดุ๊คล่า ปราก U21
18:00 สโลวาน ลิเบอเรช U21
สปาร์ต้า ปราก U21
18:00 พริบราม U21
มลาด้า โบเลสลาฟ U21
18:30 บาหลี ยูไนเต็ด
พีเอส ทีเอ็นไอ
19:00 ทริเนช U21
ซลิน U21
19:00 ชิคฮูรา
ซามเตรเดีย
19:00 เปอร์ซิบา บาลิกปาปัน
PSMP Mojokerto Putra
19:35 อินโดนีเซีย
เวียดนาม
22:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า
คราสโนดาร์
23:00 ยาโบลเนช
วิคตอเรีย พัลเซ่น
23:30 เอสเอเค คราเก้นเฟิร์ต
โฟลริดสดอร์เฟอร์
instagram şifresiz beğeniinstagram şifresiz beğeni hilesiinstagram blog